chem

നിങ്ങളുടെ ക്ലൗഡ് സ്റ്റോറേജ് ഇനി സൗജന്യമല്ലേ.??

കഴിഞ്ഞ 5 വർഷമായി ഫോണിലെ പരിമിതമായ ഇൻ്റേണൽ സ്റ്റോറേജും ക്ലൗഡ് സ്റ്റോറേജുമാണ് ഡാറ്റാ ബാക്കപ്പിനും സുരക്ഷിതമായ സ്റ്റോറേജിനും ഉപയോക്താക്കൾ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റങ്ങളിലുടനീളം ആശ്രയിച്ചിരുന്നത്. ഇന്ത്യൻ ഉപഭോക്താക്കളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം വളരെ ആകർഷകമായ ഒന്നായിരുന്നു സൗജന്യമായിരുന്ന ഈ സൗകര്യം. ഇപ്പോൾ, പ്രതിമാസ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷനുകളിൽ‌ നിന്നും ബ്രാൻഡുകളിൽ നിന്നും രക്ഷനേടാനായി WD, SanDisk പോലുള്ള മറ്റ് സംഭരണ ​​പരിഹാരങ്ങൾക്കായുള്ള തിരച്ചിലിലാണ് ഉപയോക്താക്കൾ‌. പ്രതിമാസ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷന് പകരമുള്ള ഒറ്റത്തവണ നിക്ഷേപം ഉപയോക്താക്കൾക്കുള്ള തുടർ ചെലവുകൾ ലാഭിക്കാൻ സഹായിക്കുകയും അവരുടെ ഡാറ്റ എവിടെ നിന്നും ആക്സസ് ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. അത്തരത്തിലുള്ള ചില മികച്ച നിർദ്ദേശങ്ങൾ ഇതാ:

Apple ഉപകരണങ്ങൾക്കായുള്ള SanDisk iXpand ഫ്ളാഷ് ഡ്രൈവ് ലക്സ്

സ്വകാര്യ ഡാറ്റ ബാക്കപ്പ് ചെയ്യേണ്ടി വരുമ്പോൾ Apple ഉപയോക്താക്കൾ സ്ഥിരമായി ആശയക്കുഴപ്പത്തിലാണ്. കാരണം, ആദ്യത്തെ മാസങ്ങളിൽ തന്നെ അവരുടെ ഐഫോൺ പരമാവധി സ്റ്റോറേജ് ശേഷിയിലെത്താനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്. ഈയിടെ അവതരിപ്പിച്ച SanDisk iXpand ഫ്ളാഷ് ഡ്രൈവ് ലക്സ് ആണ് ഇതിനൊരു പരിഹാരം. ഡ്യുവൽ ലൈറ്റ്നിംഗും യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്-സി കണക്റ്ററുകളുമടങ്ങിയ ഈ വെസ്റ്റേൺ ഡിജിറ്റൽ, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ഡാറ്റ കുഴപ്പമില്ലാതെ സംരക്ഷിക്കാനും ബാക്കപ്പ് ചെയ്യാനും അനുവദിക്കുന്നു.

Apple™ ഉപകരണങ്ങൾ, Android ™ സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്-സി ഉപകരണങ്ങൾ എന്നിവയ്ക്കിടയിൽ ഫയലുകൾ പരിധികളില്ലാതെ ആക്‌സസ് ചെയ്യുന്നതിനും കൈമാറുന്നതിനും ഇത് ഒരു മികച്ച അനുഭവം നൽകുന്നു. ഇടം ശൂന്യമാക്കാനും ഒപ്പം/ അല്ലെങ്കിൽ മോശം ഇൻ്റർനെറ്റ് കണക്ഷൻ മൂലമുള്ള തലവേദന ഒഴിവാക്കി നിങ്ങളുടെ ഉള്ളടക്കം സ്വയമേവ ബാക്കപ്പ് ചെയ്യാനും നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ, ഈ ഡ്രൈവ് നിർബന്ധമായും ഉണ്ടായിരിക്കണം.

വില – 64 ജിബി, 128 ജിബി, 256 ജിബി സ്റ്റോറേജ് പതിപ്പുകൾ | ആമസോൺ ഇന്ത്യയിൽ യഥാക്രമം 4,449 രൂപ, 5,919 രൂപ, 8,999 രൂപ

ടൈപ്പ് സി Android ™ സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾക്കായുള്ള SanDisk അൾട്രാ ഡ്യുവൽ ഡ്രൈവ് ലക്സ്

ഉള്ളടക്ക സ്രഷ്‌ടാക്കൾ, പ്രത്യേകിച്ച് സ്വന്തം സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ സൃഷ്ടി നടത്തുന്നവർ അവരുടെ പഴയ ആർക്കൈവുകൾ സൂക്ഷിക്കാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. അതേസമയം, ഇന്നത്തെ സ്മാർട്ട് ഫോണുകളിൽ ഉയർന്ന മെഗാപിക്സലിലുള്ള ക്യാമറകളും അൾട്രാ എച്ച്ഡി അനുഭവവും ഉള്ളതിനാൽ സൃഷ്ടിച്ച ഉള്ളടക്കം സൂക്ഷിക്കാൻ വലിയ സ്റ്റോറേജ് ആവശ്യമാണ്. നിങ്ങൾക്ക് സ്വന്തമായി ഒരു ടൈപ്പ്-സി ഉപകരണവും ഉള്ളടക്കം സൃഷ്ടിക്കാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നുമുണ്ടെങ്കിൽ SanDisk Ultra Dual Drive Luxe നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമാണ്.

2021 ആദ്യ പാദത്തിലെ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ഇറക്കുമതി ട്രാക്കിംഗിനായുള്ള സി‌എം‌ആർ റിപ്പോർട്ട് പ്രകാരം, യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്-സി ഇൻ്റർഫേസും ഉയർന്ന ശേഷിയുള്ള സ്റ്റോറേജുമുള്ള 55% സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകളും യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്-സി ഉപകരണങ്ങൾക്കിടയിൽ പരിധിയില്ലാത്ത ഉള്ളടക്ക കൈമാറ്റം സാധ്യമാക്കുന്നു. സ്ലീക്ക് ഓൾ-മെറ്റൽ കേസിംഗോടെ വരുന്ന ഉയർന്ന പ്രകടനമുള്ള ഈ യുഎസ്ബിയ്ക്ക് 150MB / സെക്കൻഡ് വരെ റീഡ് സ്പീഡും ഉണ്ട്. ഇതോടെ നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ ചിത്രങ്ങൾ പകർത്താനും നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഉപകരണങ്ങളിലും കാണാനും കഴിയും!

വില – 32 ജിബി, 64 ജിബി, 128 ജിബി, 256 ജിബി, 512 ജിബി, 1 ടിബി കപ്പാസിറ്റി; 32 ജിബി പതിപ്പിന് 856 രൂപയും 1 ടിബി പതിപ്പിന് 11,813 രൂപ മുതലാണ് വില തുടങ്ങുന്നത്.

പങ്കിട്ട സ്റ്റോറേജിനായി WD മൈ ക്ലൗഡ് ഹോം

നമ്മുടെ ഡാറ്റ പലപ്പോഴും ഉപകരണങ്ങളിലും വിവിധ സ്റ്റോറേജ് സംവിധാനങ്ങളിലും ചിതറിക്കിടക്കുകയാണ്. ക്ലൗഡ് സേവനങ്ങൾക്ക് പണം നൽകണമെന്ന നിബന്ധന വന്നതോടെ ഉപയോക്താക്കൾ അവരുടെ ഡാറ്റയുടെ കാര്യത്തിൽ ഒരു ഏകീകൃത പരിഹാരം തേടുകയാണ്, നിങ്ങളുടെ ഈ ആവശ്യത്തിന് ഒരു പരിഹാരമാണ് WD മൈ ക്ലൗഡ് ഹോം!

നിങ്ങളുടെ ഹോം നെറ്റ്‌വർക്കിലേക്ക് വയർ ചെയ്തവയ്ക്ക് പുറമേ ഇൻ്റർനെറ്റിലൂടെയും നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഉപകരണങ്ങളിൽ നിന്നും ഡാറ്റ സ്വയമേവ ബാക്കപ്പ് ചെയ്യുന്ന ഒരു മികച്ച വ്യക്തിഗത ക്ലൗഡ് സ്റ്റോറേജ് ​​ഉപകരണമാണിത്. സ്വകാര്യത കാത്തുസൂക്ഷിക്കുന്നതിനൊപ്പം നിങ്ങളുടെ കുടുംബാംഗങ്ങൾക്ക് ആക്സസ് നൽകാനും പങ്കിട്ട കേന്ദ്ര ശേഖരണമായി ഉപയോഗിക്കാനും നിങ്ങൾക്ക് കഴിയും. നിങ്ങളുടെ വീട്ടിനകത്ത് ക്ലൗഡ് സ്റ്റോറേജ് ​​സേവനം നൽകുന്ന ഫിസിക്കൽ ബോക്സ് മാത്രമാണ് ഇത്. ഒരിക്കൽ ഇത് വാങ്ങിയാൽ, പ്രതിമാസ അംഗത്വ തുക നൽകുന്നതിന് പകരം എന്നെന്നേക്കുമായി സൂക്ഷിക്കാം. കൂടാതെ, My Cloud Home Mobile ആപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് സംരക്ഷിച്ച എല്ലാ ഉള്ളടക്കവും എവിടെ നിന്നും ഏത് സമയത്തും പരിധികളില്ലാതെ നിങ്ങൾക്ക് ആക്സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.

വില – 2 ടിബി പതിപ്പിന് 12,899 രൂപ മുതൽ 12 ടിബി വരെ ലഭ്യമാണ്

SanDisk എക്സ്ട്രീം മൈക്രോSDXC™ UHS-I കാർഡ്

നിങ്ങളുടെ പ്രൊഫഷണൽ, വ്യക്തിഗത ഉപഭോഗത്തിന് കോംപാക്ട് സൈസിൽ വലിയ സ്റ്റോറേജ് ​​ഇടം നൽകുന്ന ഒറ്റത്തവണ പരിഹാരമാണ് SD കാർഡുകൾ. മാത്രമല്ല, വളരെ ഉയർന്ന വേഗതയിൽ ഡാറ്റാ കൈമാറ്റം എളുപ്പമാക്കുന്ന മൈക്രോ SD കാർഡുകൾ നിങ്ങൾക്ക് വളരെ സഹായകരമാണ്.

വേഗത്തിലുള്ള കൈമാറ്റം, ആപ്പ് പ്രകടനം തുടങ്ങിയവയ്ക്ക് മികച്ച വേഗത ഉറപ്പ് വരുത്തുന്ന SanDisk എക്സ്ട്രീം microSDXC™ UHS-I കാർഡ് നിങ്ങളുടെ Android ™ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ, ആക്ഷൻ ക്യാമറകൾ, ഡ്രോണുകൾ എന്നിവയ്‌ക്ക് വളരെയധികം യോജിക്കുന്നു. 4K UHD വീഡിയോ റെക്കോർഡിംഗ്, പൂർണ്ണ HD വീഡിയോ, വലിയ റെസല്യൂഷനിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ എന്നിവ നൽകുന്ന രീതിയിലാണ് ഉയർന്ന പ്രകടനമുള്ള ഈ microSD കാർഡ് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. കൂടാതെ, A2- റേറ്റ് ചെയ്‌തതിനാൽ വ്യത്യസ്തമായ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ അനുഭവത്തിനായി നിങ്ങൾക്ക് ആപ്പിൻ്റെ വേഗത്തിലുള്ള പ്രകടനം നേടാനാകും.

വില – 64 ജിബിക്ക് 1,590 രൂപ മുതൽ 1 ടിബി വരെ ശേഷിയുള്ളവ 18,702 രൂപയ്ക്ക് വരെ Amazon-ൽ ലഭ്യമാണ്,

SanDisk എക്സ്ട്രീം പോർട്ടബിൾ SSD പോർട്ട്ഫോളിയോ

ഭാവിയിൽ സ്റ്റോറേജ് എളുപ്പത്തിലാക്കുന്നതിന് SSD-കൾ വേഗത്തിൽ‌ മാതൃകാപരമായ മാറ്റങ്ങൾ‌ വരുത്തുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് ഇൻ്റർനെറ്റ് കണക്ടിവിറ്റി ഇല്ലെങ്കിൽ പോലും നിങ്ങളുടെ ഡാറ്റ പരിരക്ഷിക്കേണ്ടതും എപ്പോഴും ആക്സസ് ചെയ്യാൻ സാധിക്കേണ്ടതും പ്രധാനമാണ്. കുറഞ്ഞ വേഗത ഇഷ്ടമില്ലാത്തവരായ യാത്രയോട് താൽപര്യമുള്ളവർ, ഫോട്ടോഗ്രാഫർ‌മാർ‌, വീഡിയോഗ്രാഫർ‌മാർ‌ എന്നിവർക്കായി പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തതാണ് SanDisk എക്സ്ട്രീം പോർട്ടബിൾ SSD-കൾ.

മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെക്കുന്ന ഈ SSD-കൾ ഫയലുകൾ വേഗത്തിൽ നീക്കാനും ഡ്രൈവിൽ നിന്ന് തന്നെ എഡിറ്റ് ചെയ്യാനും ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു. SanDisk Extreme SSD-കൾക്ക് കനത്ത ആഘാതങ്ങൾ നേരിടാനായി കട്ടിയുള്ള റബ്ബർ കോട്ടിംഗും ഷോക്കിൽ നിന്നുള്ള പരിരക്ഷയ്ക്കൊപ്പം വെള്ളത്തിൽ നിന്നും പൊടിയിൽ നിന്നും സംരക്ഷണം നൽകുന്ന IP55 റേറ്റിംഗും ഉണ്ട്. വളരെ പോർട്ടബിളായ ബോഡിയുള്ള ഈ സ്റ്റോറേജ് ​​ഉപകരണങ്ങൾ ഹസ്‌ലർമാർക്ക് മികച്ച പങ്കാളിയാണ്.

ജീവിത പങ്കാളിയെ തേടുകയാണോ? കേരള മാട്രിമോണിയിൽ രജിസ്ട്രേഷൻ സൗജന്യം!
You might also like

Comments are closed.