chem

അതിശയിപ്പിക്കുന്ന സ്പീഡും അത്യാകര്‍ഷകമായ ലുക്കുകളു’മായി പോക്കോ എം 3 പ്രോ ഇന്ത്യയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു

ഇന്ത്യയിലെ അതിവേഗം വളരുന്ന സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ബ്രാൻഡായ പോക്കോ ഇന്ത്യയിൽ ആദ്യത്തെ 5 ജി സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ പുറത്തിറക്കി – പോക്കോ എം 3 പ്രോ. എല്ലാവർക്കുമായി ശക്തവും അഭിഗമ്യവുമായ 5 ജി മോഡൽ നൽകുന്ന പോക്കോ എം 3 പ്രോ, ഡ്യുവൽ 5 ജി പിന്തുണയോടെ വരുന്നു, കൂടാതെ 90 ഹെർട്സ് ഫുൾ ഹൈ ഡെഫനിഷൻ ഡിസ്പ്ലേയും ഫ്ലാഗ്ഷിപ്പ് ലെവൽ 7 എൻഎം പവർ കാര്യക്ഷമതയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.  അതിശയിപ്പിക്കുന്ന സ്പീഡും അത്യാകര്‍ഷകമായ ലുക്കുകൾഎന്ന മുദ്രാവാക്യം വഹിക്കുന്ന പോക്കോ എം 3 പ്രോ, നൂതന സാങ്കേതികവിദ്യയുടെയും ട്രെൻഡ്‌സെറ്റിംഗ് രൂപകൽപ്പനയുടെയും മികച്ച സംയോജനമാണ്. 

 

പോക്കോ ഇന്ത്യ കൺട്രി ഡയറക്ടർ അനുജ് ശർമ പറഞ്ഞു,ഗുണനിലവാരമുള്ള ഉൽ‌പ്പന്നങ്ങളിലൂടെ ഉപയോക്തൃ അനുഭവം പുനർ‌നിർവചിക്കുക എന്നതായിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ ശ്രദ്ധ, മാത്രമല്ല ഇത് ഞങ്ങളുടെ പോർട്ട്‌ഫോളിയോയിൽ ഉൾപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ചു. ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളുടെ ആവശ്യങ്ങളും ആവശ്യകതകളും നിറവേറ്റിക്കൊണ്ട് വിശ്വസനീയമായ പ്രകടനം ഉറപ്പാക്കാനും സദാ വികസിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കാനും ഞങ്ങളുടെ ഉൽപ്പന്ന ചോയ്‌സുകൾ എല്ലായ്പ്പോഴും നിർദ്ദേശിക്കപ്പെടുന്നു. പൊക്കോ എം 3 പ്രൊ സമാരംഭിച്ചതോടെ, ആയാസരഹിതമായി ഫ്യൂച്ചർ പ്രൂഫ് 5 ജി സാങ്കേതികവിദ്യ ഞങ്ങൾ കൊണ്ടുവരുന്നു. ഡൈമെൻസിറ്റി 700 SoC ഉപയോഗിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഈ ഉപകരണം ഡ്യുവൽ 5 ജി പിന്തുണയുമായി വരുന്നു, ഒപ്പം ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അതിശയിപ്പിക്കുന്ന വേഗത വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഈ പുതിയ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ നിലവിലുള്ള പോക്കോ ആരാധകരെയും പുതിയ ഉപഭോക്താക്കളെയും ഒരുപോലെ ആകർഷിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്.”

 

മീഡിയടെക് ഡൈമെൻസിറ്റി 700 പവർഡ് സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഉപകരണം

7nm ഫ്ലാഗ്ഷിപ്പ് ലെവൽ പ്രോസസ്സ് ഉപയോഗിച്ച് നിർമ്മിച്ച പോക്കോ എം 3 പ്രോ, ഡ്യുവൽ 5 ജി പിന്തുണയുള്ള മീഡിയടെക് ഡൈമെൻസിറ്റി 700 ചിപ്‌സെറ്റ്. 2.2GHz വരെ ക്ലോക്ക് സ്പീഡുള്ള 8-കോർ സിപിയുവും, ശക്തമായ ARM മാലി ജി 57 ജിപിയുവും ഉപകരണത്തിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് നിര്‍ദ്ദോഷമായ ഉപയോക്തൃ അനുഭവം നൽകുന്നു. ഈ ജിപിയു മെഷീൻ പഠനത്തിന് 60% മെച്ചപ്പെടുത്തൽ, 30% കൂടുതൽ പ്രകടന സാന്ദ്രത, 30% മികച്ച ഊർജ്ജ കാര്യക്ഷമത എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് പ്രവർത്തന അനുഭവം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.

 

മെച്ചപ്പെട്ട ലേറ്റൻസി ഉപയോഗിച്ച് ഉപകരണം കൂടുതൽ വിശ്വാസ്യത നൽകുന്നു. അതിശയിപ്പിക്കുന്ന വേഗതയും നൂതന സാങ്കേതികവിദ്യയും ഉപയോഗിച്ച്, ഉപകരണം ഉപയോക്താക്കൾക്ക് സ്വകാര്യവും സുരക്ഷിതവുമായ ഉപകരണ പാരസ്‌പര്യം നൽകുകയും 7nm 5G അൾട്രാ സേവ് ഉപയോഗിച്ച് വൈദ്യുതി ഉപഭോഗം 90% കുറയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഗെയിമുകൾ ലോഡുചെയ്യുന്നതിൽ ഒരുപടി മുന്നോട്ടുപോകുന്ന ഈ ഉപകരണം യുഎഫ്എസ് 2.2 ഫ്ലാഷ് മെമ്മറി സാങ്കേതികവിദ്യയിൽ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു, ഇത് യുഎഫ്എസ് 2.1 നേക്കാൾ മൂന്നിരട്ടി വേഗതയും ദ്രുതമായ ഗെയിം ലോഡിംഗ് സമയവും നൽകുന്നു.

 

സ്മാർട്ട് ഡൈനാമിക് ഡിസ്പ്ലേയും രൂപകൽപ്പനയും

16.51സെമി (6.5) സ്‌ക്രീനോടുകൂടിയ പൂർണ്ണ ഹൈ-ഡെഫനിഷൻ (FHD+) സിനിമാറ്റിക് അനുഭവം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന പൊക്കോ എം3 പ്രൊ സ്മാർട്ട് ഡൈനാമിക് ഡിസ്‌പ്ലേയും 90Hz റിയാലിറ്റി ഫ്ലോയും നൽകുന്നു.  സാധാരണ ഉയർന്ന റിഫ്രഷ് നിരക്ക് ഡിസ്പ്ലേകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, സ്മാർട്ട് ഡിസ്പ്ലേ ഉള്ളടക്ക ഫ്രെയിം റേറ്റ് തിരിച്ചറിയുകയും സുഗമമായ കാലതാമസമില്ലാത്ത അനുഭവത്തിനായി ഉള്ളടക്ക ഫ്രെയിമുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതിന് ഡിസ്പ്ലേ റിഫ്രഷ് നിരക്കിനെ മാറ്റുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇത് സുഗമമായ അനുഭവവും മികച്ച ബാറ്ററി ഉപയോഗവും ഉറപ്പ് നൽകുന്നു. പ്രകൃതിദത്തവും മികച്ചതും കൃത്യവുമായ രീതിയിൽ 4096 വ്യത്യസ്ത തലങ്ങളിലേക്ക് തെളിച്ചം കണ്ടെത്താനും ക്രമീകരിക്കാനും കഴിയുന്ന ഇരട്ട 360° ലൈറ്റ് സെൻസർ സജ്ജീകരണത്തോടെ ഇത് വരുന്നു, അതുവഴി കണ്ണിന്റെ സമ്മർദ്ദം കുറയ്ക്കുകയും പേപ്പർ ടെക്സ്ചർ റീഡിംഗ് മോഡിലൂടെ വായനയുടെ സന്തോഷം വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

 

P2i പരിരക്ഷിച്ച ഒരു സ്പ്ലാഷ് പ്രൂഫ് ഡിസൈനും കോർണിംഗ്® ഗോറില്ലാ® ഗ്ലാസിന്റെ സംരക്ഷണവുമാണ് പോക്കോ എം 3 പ്രോയിൽ വരുന്നത്, ഇത് ക്യാമറയിലേക്ക് ബിന്ദുകൾക്കും പോറലുകൾക്കും പ്രതിരോധം നൽകുന്നു. ഒരു യഥാർത്ഥ ലുക്കറായ പോക്കോ എം 3 പ്രോ അതിന്റെ ഡ്യുവൽ-ടോൺ രൂപകൽപ്പനയിൽ സവിശേഷവും മികച്ചതുമായ അനുഭവം നൽകുന്നു, കൂടാതെ മൂന്ന് കളർ വേരിയന്റുകളിൽ ലഭ്യമാണ്: പവർ ബ്ലാക്ക്, കൂൾബ്ലൂ, ആരാധകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട പോക്കോ യെല്ലോ.

 

48 എംപി അതിശയകരമായ ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ അറേ

48 എംപി ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ ഭംഗിയുള്ളതും കൗശലമുള്ളതുമായ ഡീറ്റെയിലുകളുള്ള മനോഹരമായ ചിത്രങ്ങൾ പകർത്തുന്നു. നൈറ്റ് മോഡ്, സ്ലോ മോ, മൾട്ടിപ്പിൾ ടൈം-ലാപ്സ് മോഡ്, ക്ലോൺ ഫോട്ടോ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്ന കൂടുതൽ വ്യക്തമായ മാധ്യമങ്ങൾക്കായി പോക്കോ എം 3 പ്രോ ഒരു കൂട്ടം മോഡുകൾ നൽകുന്നു. വിശദാംശങ്ങൾ പകർത്തുന്ന മാക്രോ ക്യാമറയും ഉപയോക്താക്കൾ ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്ന ഉള്ളടക്കത്തെ പരിഗണിക്കാതെ ആകർഷകമായ പോർട്രെയ്റ്റുകളും അതിശയകരമായ ഫോട്ടോകളും പകർത്താൻ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്ന ഡെപ്ത് സെൻസറും ഇതിലുണ്ട്.

 

ശക്തമായ 5,000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററി

5000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് പോക്കോ എം 3 പ്രോയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്, ഇത് മണിക്കൂറുകളോളം ഓഡിയോവിഷ്വൽ വിനോദം ആസ്വദിക്കാൻ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു. സാധാരണ ഉപയോഗത്തിൽ, ബാറ്ററി രണ്ട് ദിവസത്തേക്ക് നിഷ്പ്രയാസം നീണ്ടുനിൽക്കും, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ബാറ്ററി നിലയെക്കുറിച്ച് വിഷമിക്കേണ്ടതില്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കുകയും ഉപയോക്തൃ-സൗഹൃദ അനുഭവം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. ദൈനംദിന ഉപയോഗത്തിന് അനുയോജ്യമായ ഒരു കൂട്ടുകാരനാക്കി മാറ്റുന്ന ഈ ഉപകരണം 22.5W ഫാസ്റ്റ് ചാർജറുമായി 18W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണയോടെ വരുന്നു.

 

ലഭ്യത

2021 ജൂൺ 14 മുതൽ ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ട് വഴി പോക്കോ എം 3 പ്രോ വാങ്ങാൻ ലഭ്യമാണ്. നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ളതെല്ലാം, നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമില്ലാത്തതൊന്നുംഎന്ന തത്ത്വചിന്തയെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, പൊക്കോ അതിന്റെ പ്രേക്ഷകരെ പരിപാലിക്കുന്നതും പുതിയ ഉപഭോക്താക്കളെ ഒരുപോലെ ആകർഷിക്കുന്നതും തുടരുന്നു, പോർട്ട്‌ഫോളിയോയിൽ ഈ ഏറ്റവും പുതിയ കൂട്ടിച്ചേർക്കളുമായി.

  • 4GB + 64GB – INR 13,999 
  • 6GB + 128GB – INR 15,999
You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.