chem

ഷവോമി അതിന്റെ പ്രീമിയം ഉൽപ്പന്ന സീരിസ് ‘മി’യിൽ നിന്ന് ‘ഷവോമി’യിലേക്ക് റീബ്രാൻഡ് ചെയ്യുന്നു

രാജ്യത്തെ ഒന്നാം നമ്പർ സ്മാർട്ട്‌ഫോണും സ്മാർട്ട് ടിവി ബ്രാൻഡുമായ ഷവോമി ഇന്ത്യ, ഇന്ന് അതിന്റെ പ്രീമിയം ശ്രേണിയിലുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്ക് പുതുക്കിയ വിഷ്വൽ ഐഡന്റിറ്റി പ്രഖ്യാപിച്ചു. അതിന്റെ ആഗോള ബ്രാൻഡ് സാന്നിധ്യം ഏകീകരിക്കാനും ബ്രാൻഡ് തമ്മിലുള്ള ധാരണ വിടവ് അവസാനിപ്പിക്കാനും ലക്ഷ്യമിട്ട്, അതിന്റെ പ്രീമിയം “മി” സീരീസ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇപ്പോൾ പുതിയ “ഷവോമി” ലോഗോ ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കും.

പുതിയ ബ്രാൻഡ് ഐഡന്റിറ്റി അവതരിപ്പിക്കുന്നതോടെ, മാതൃ കോർപ്പറേറ്റ് ബ്രാൻഡിന് കീഴിൽ രണ്ട് വ്യത്യസ്ത ഉൽപ്പന്ന സീരിസുകൾ ഉണ്ടാകും. കോർപ്പറേറ്റ് ബ്രാൻഡിനെ “മി” ലോഗോ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നത് തുടരും. ഷവോമി- യുടെ സജീവതയും യുവത്വവും അറിയിക്കുന്നത് തുടർന്നുകൊണ്ട്, ഈ വർഷം ആദ്യം കമ്പനി അതിന്റെ കോർപ്പറേറ്റ് ലോഗോയിൽ ചില മാറ്റങ്ങൾ അവതരിപ്പിച്ചിരുന്നു, മുമ്പ് ചതുരാകൃതിയിലുള്ള ലോഗോയുടെ കോണുകളിൽ മൃദുവായ, റൗണ്ടർ കോണ്ടൂർ സ്വീകരിച്ചു, കൂടാതെ പുനർരൂപകൽപ്പന ചെയ്ത “മി” ടൈപ്പോഗ്രാഫിയും.

സാങ്കേതികവിദ്യയുടെ കൊടുമുടിയെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന മുൻനിര “മി” ബ്രാൻഡ് വിഭാഗങ്ങളിൽ ഉടനീളമുള്ള പ്രീമിയം അനുഭവം ഇപ്പോൾ “ഷവോമി” സീരീസിലേക്ക് റീബ്രാൻഡ് ചെയ്യും. താങ്ങാവുന്ന വിലയിൽ മികച്ച സാങ്കേതികവിദ്യ കൊണ്ടുവരുന്നതിന് പ്രശസ്തി നേടിയ “റെഡ്മി” അതേ ലോഗോയിൽ തുടരും. നേമിങ് കൺവെൻഷൻ – ഷവോമി, റെഡ്മി – രണ്ട് ബ്രാൻഡുകളുടെ ടിവി, ലാപ്ടോപ്പ്, ഐഒടി ഓഫറുകൾ എന്നിവയിലും പ്രയോഗിക്കും.

ഷവോമി ഇന്ത്യയുടെ മാർക്കറ്റിംഗ് ഹെഡ് ജസ്കരൻ സിംഗ് കപാനി പ്രഖ്യാപനത്തെക്കുറിച്ച് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു, ഒരു ഉപഭോക്തൃ കേന്ദ്രീകൃത ബ്രാൻഡ് എന്ന നിലയിൽ, ഉപഭോക്താക്കളുടെ പരിണാമ ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്ന വിഭാഗങ്ങളിൽ പുതിയതും നൂതനവുമായ സാങ്കേതികവിദ്യ കൊണ്ടുവരുന്നതിലാണ് എപ്പോഴും ഞങ്ങളുടെ ശ്രദ്ധ. ഉപഭോക്താക്കളിൽ നിന്നും ഷവോമി ആരാധകരിൽ നിന്നും ഞങ്ങളുടെ പ്രീമിയം ഉൽപ്പന്ന ശ്രേണിക്ക് ഞങ്ങൾക്ക് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. മേയ് 2021 ലെ കൗണ്ടർപോയിന്റ് അനുസരിച്ച്, XKI 45K വിഭാഗത്തിൽ ഷവോമി ഇന്ത്യ% 14% മാർക്കറ്റ് ഷെയർ നേടി. ഉപഭോക്തൃ അനുഭവം ഉയർത്തുന്നതിനായി സാങ്കേതികവിദ്യയുടെയും നവീകരണത്തിന്റെയും അതിരുകൾ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകാൻ ഇത് ഞങ്ങളെ പ്രാപ്തരാക്കി.”

“ലോകമെമ്പാടും ശക്തമായ സാന്നിധ്യമുള്ള ഒരു മുൻനിര ടെക്നോളജി ബ്രാൻഡ് ആയതിനാൽ, ഞങ്ങളുടെ ലക്ഷ്യം ഒരു ഏകീകൃത സാന്നിധ്യം ആണ്. ഈ പുതിയ ലോഗോ ഷിഫ്റ്റ് ഉപയോഗിച്ച്, ഞങ്ങളുടെ ബ്രാൻഡും ഉൽപ്പന്നങ്ങളും തമ്മിലുള്ള ധാരണ വിടവ് നികത്താൻ ഞങ്ങൾ വിഭാവനം ചെയ്യുന്നു. പുതിയ ഷവോമി ലോഗോ ഞങ്ങളുടെ പ്രീമിയം ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കായി ഉപയോഗിക്കും, അത് സാങ്കേതികവിദ്യയുടെ കൊടുമുടിയെ പ്രതിനിധാനം ചെയ്യുകയും പ്രീമിയം അനുഭവം പ്രദാനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. ഉത്സവ സീസണിൽ, ഷവോമിയുടെ പ്രീമിയം ഉൽപ്പന്ന പരമ്പരയായ ‘മി’, ‘ഷവോമി’ എന്ന് റീബ്രാൻഡ് ചെയ്യപ്പെടും’”. “

എല്ലാവർക്കും പുതുമ നൽകുന്നതിലും പ്രീമിയം ഉപയോക്താക്കളിലേക്ക് സാന്നിദ്ധ്യം വിപുലീകരിക്കുന്നതിലും വ്യക്തമായ ശ്രദ്ധയോടെ, ഈ പുതിയ ഐഡന്റിറ്റി വരും വർഷങ്ങളിൽ ഷവോമിയെ മുന്നോട്ട് നയിക്കും.

ലോകം മുഴുവൻ കോവിഡ് ഭീഷണിയിൽ കഴിയുന്ന ഈ കാലത്ത്, എല്ലാവരും മാസ്‌ക് ധരിച്ചും സാനിറ്റൈസ് ചെയ്തും സാമൂഹ്യ അകലം പാലിച്ചും വാക്‌സിന്‍ എടുത്തും പ്രതിരോധത്തിന് തയ്യാറാവണമെന്ന് ടൈംസ്‌കേരള അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു. ഇതൊരു യുദ്ധമാണെന്നും വിജയം മാത്രമാണ് നമ്മുടെ ലക്ഷ്യമെന്നതും മറക്കാതിരിക്കുക,

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.