Nature

ഉറങ്ങാൻ കിടക്കുന്ന രീതി നോക്കിയാലറിയാം നിങ്ങളുടെ സ്വഭാവം

ഉറക്കം ശരീരത്തിനും മനസിനും ഒരുപോലെ ലഭിയ്ക്കുന്ന വിശ്രമമാണെന്നു പറയാം. ഉറങ്ങുമ്പോഴാണ് ഒരു മനുഷ്യന്‍ ഏറ്റവും നിഷ്‌കളങ്കനായിരിക്കുന്നതെന്നു പറയും.ആളുകൾ ഉറങ്ങാൻ കിടക്കുക പല രീതിയിലാണ്. ചിലർ ചരിഞ്ഞു കിടക്കും, മറ്റു ചിലർ ചുരുണ്ടുകൂടി കിടന്നുറങ്ങും, അങ്ങിനെ. എന്നാൽ, ഒരാൾ കിടന്നുറങ്ങുന്ന രീതിയും അയാളുടെ സ്വഭാവവുമായി വലിയ ബന്ധമുണ്ടെന്നാണ് ഏറ്റവും പുതിയ ഗവേഷണങ്ങൾ പറയുന്നത്. അവ ഏതൊക്കെയാണെന്ന് നോക്കാം:

കാൽ ഉയർത്തിവച്ച് ഉറങ്ങുന്നവർ

ചിലർക്ക് ഉറങ്ങണമെങ്കിൽ കാൽ എന്തിലെങ്കിലും കയറ്റി വയ്ക്കണം. അതായത് ഒരു തലയിണയിലോ മറ്റോ. ഇത്തത്തിലാണ് നിങ്ങളുടെ ഉറക്കമെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ശാന്തനും വിശ്വസ്തനുമാണ്. നിങ്ങൾ യാതൊരു തരത്തിലുള്ള കുറ്റകൃത്യവും ചെയ്യാൻ ഇഷ്ടപ്പെടാത്ത ആളാണ്. അതുപോലെ, നിങ്ങൾ ഭാവിയെ കുറിച്ച് ഭയപ്പെടുന്നില്ല. ഇങ്ങനെയുള്ള ആളുകൾക്ക് പരുക്കൻ പ്രഭാതത്തിൽ പോലും പുഞ്ചിരിക്കാനും നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിലെ ഏതൊരു മാറ്റത്തിനും എളുപ്പത്തിൽ ഉപയോഗിക്കാനും കഴിയും.

ചുരുണ്ടുകൂടി കിടന്നുറങ്ങുന്നവർ

പോലെ വളഞ്ഞു കിടന്ന ഉണങ്ങുന്നവരുണ്ട്. ഇത്തരക്കാര്‍ പുറമേയ്ക്ക് പരുക്കനാണെങ്കിലും അകമേ സെന്‍സിറ്റീവും നാണക്കാരുമായിരിക്കുമെന്നാണ് പറയുക. സ്ത്രീകളാണ് ഈ രീതിയില്‍ കൂടുതലായി ഉറങ്ങാറ്. ഇത്തരക്കാർ പലപ്പോഴും സംരക്ഷണം, മനസ്സിലാക്കൽ, സഹതാപം എന്നിവ ആവശ്യപെടുന്നവരാണ്. നിങ്ങളുടെ സ്വപ്നങ്ങളിൽ മുഴുകുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്ക് ചുറ്റുമുള്ള ലോകത്തിന്റെ പ്രശ്നങ്ങളിൽ നിന്ന് നിങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കപ്പെടുമെന്ന് കരുതുന്നു.

കൈകാലുകൾ വിരിച്ചു വച്ച് ഉറങ്ങുന്നവർ

ഇത്തരക്കാർ രാജാക്കന്മാരെപ്പോലെ ആയിരിക്കും എന്നാണു പറയുന്നത്. ഇത്തരക്കാർ സന്തോഷത്തോടെ ഉത്തരവാദിത്വങ്ങൾ ഏറ്റെടുത്ത് ചെയ്യുന്നവരായിരിക്കും. അവരുടെ സ്ഥിരോത്സാഹവും ഉത്തരവാദിത്വവും മൂലം, അത്തരം ആളുകൾ വേഗത്തിൽ വിജയവും സമൃദ്ധിയും കൈവരിക്കുന്നു. എല്ലാ കാര്യങ്ങളും ഇവർ ആസൂത്രണം ചെയ്ത നടപ്പാക്കാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇവർ സർപ്രൈസ് ഇഷ്ടപ്പെടാത്തവരാണ്. മികച്ച നേതൃ ഗുണവും ഇവർക്കുണ്ടാവും.

മലർന്നു കിടന്ന് ഉറങ്ങുന്നവർ

മലർന്ന് കിടന്നുറങ്ങാനാണ് നിങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതെങ്കിൽ നിങ്ങൾ വളരെ പോസിറ്റീവും സന്തോഷവുമുള്ളവരാണ്. ജോലിയിൽ നിങ്ങൾ ശാഠ്യക്കാരനാണ്. എവിടെച്ചെന്നാലും ഇത്തരക്കാരായിരിക്കും അവിടെ ശ്രദ്ധാകേന്ദ്രം. നിങ്ങളുടെ കണ്ണുകൾ സത്യം വിളിച്ചുപറയുന്നവയാണ്. സാധാരണ ആണുങ്ങളാണ് ഇങ്ങനെ കിടന്നുറങ്ങാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നത്. ഇവര്‍ കൂട്ടുകാരെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവരും തുറന്ന ചിന്താശീലമുള്ളവരുമായിരിയ്ക്കും.

കമഴ്ന്നു കിടന്ന് ഉറങ്ങുന്നവർ

സാഹസികതകളില്ലാത്ത ഒരു വ്യക്തിത്വമാണ് നിങ്ങൾ. നിങ്ങളുടെ മനോധൈര്യവും, മാനസികാവസ്ഥയും മറ്റുള്ളവരെ മയങ്ങിപ്പോകാൻ ഇടയാക്കുന്നു. നിങ്ങൾ മറ്റുള്ളവരെ പെട്ടെന്ന് വേദനിപ്പിക്കുമെങ്കിലും തൊട്ടടുത്ത നിമിഷത്തിൽ അവരെ സന്തോഷിപ്പിക്കാനും കഴിവുള്ളവരാണ്. ഇത്തരക്കാർക്ക് ഒരു തീരുമാനം എടുക്കാൻ വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടായിരിക്കും. എന്നാൽ, ജോലിയിലും ജീവിതത്തിലും ഇവർ സമാധാനവും കൃത്യതയും വച്ചുപുലർത്തുന്നു.

നേരെ കിടന്നുറങ്ങുന്നവർ

അറ്റെൻഷൻ ആയ പൊസിഷനിൽ കിടന്നുറങ്ങുന്നവരുണ്ട്. നിങ്ങൾ ജീവിതത്തിൽ ഒരു ഉദ്ദേശ്യമുള്ളതും വളരെ ബാലൻസ്ഡ് ആയ മനസുമുള്ള വ്യക്തിയാണ്. നിങ്ങളെ ആർക്കും എളുപ്പത്തിൽ പിടികിട്ടില്ല. നിങ്ങൾ വളരെ കർക്കശക്കാരനാണ്. എല്ലാം ചിട്ടകൾ അനുസരിച്ചു മാത്രം മുന്നോട്ടു പോകണമെന്ന് നിങ്ങൾ നിർബന്ധം പിടിക്കും. ഇത്തരത്തില്‍ ഉറങ്ങുന്നവര്‍ സാമൂഹ്യജീവിതം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവരും ജീവിതത്തെ വാ, പോ എന്ന മട്ടില്‍ എടുക്കുന്നവരുമായിരിക്കും.

You might also like

Comments are closed.