Nature
Times Kerala
News|Events|Travel & Tourism|Entertainment|Health|

കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ 24 മ​ണി​ക്കൂ​റും ഏ​കോ​പി​പ്പി​ച്ച് സെ​ക്ര​ട്ടേ​റി​യ​റ്റി​ലെ വാ​ർ റൂം

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ 24 മ​ണി​ക്കൂ​റും ഏ​കോ​പി​പ്പി​ച്ച് സെ​ക്ര​ട്ടേ​റി​യ​റ്റി​ലെ വാ​ർ റൂം. ​ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് പ​രാ​തി​ക​ൾ​ക്ക് ഇ​ട​ന​ൽ​കാ​തെ പ്ര​തി​രോ​ധ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ഏ​കോ​പ​നം ന​ട​ത്താ​ൻ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ നി​ർ​ദ്ദേ​ശ​പ്ര​കാ​ര​മാ​ണ് വാ​ർ റൂം ​സ​ജ്ജീ​ക​രി​ച്ച​ത്. മൂ​ന്ന് ഷി​ഫ്റ്റു​ക​ളാ​യാ​ണ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നം.

അ​ന്ത​ർ സം​സ്ഥാ​ന ച​ര​ക്കു​നീ​ക്കം, അ​വ​ശ്യ വ​സ്തു​ക്ക​ളു​ടെ ല​ഭ്യ​ത, അ​തി​ഥി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ ക്ഷേ​മം, ഇ​ത​ര സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലേ​യും വി​ദേ​ശ മ​ല​യാ​ളി​ക​ളെ​യും ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട​ൽ തു​ട​ങ്ങി നി​ര​വ​ധി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ങ്ങ​ളാ​ണ് വാ​ർ റൂം ​കേ​ന്ദ്രീ​ക​രി​ച്ച് ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത്. ഓ​രോ ഷി​ഫ്റ്റി​ലും ര​ണ്ട് ഐ​എ​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ വി​വി​ധ വ​കു​പ്പു​ക​ളി​ലെ 25 ജീ​വ​ന​ക്കാ​രാ​ണ് പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​ത്.  വീ​ഡി​യോ കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സിം​ഗ്, ന്യൂ​സ് മോ​ണി​റ്റ​റിം​ഗ് സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ളും സി ​ഡി​റ്റി​ന്‍റെ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ കാ​ൾ സെ​ന്‍റ​റും വാ​ർ റൂ​മി​ൽ ക്ര​മീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

അ​ന്ത​ർ സം​സ്ഥാ​ന ച​ര​ക്കു നീ​ക്കം സു​ഗമ​മാ​ക്കി​യ​ത് വാ​ർ റൂ​മി​ന്‍റെ ചി​ട്ട​യാ​യ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​മാ​ണ്. ലോ​ക്ക് ഡൗ​ണ്‍ പ്ര​ഖ്യാ​പ​ന​ത്തി​നു​ശേ​ഷം ദി​വ​സം 500 ലോ​ഡു​ക​ളാ​യി കു​റ​ഞ്ഞ ച​ര​ക്കു വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ ഇ​പ്പേ​ൾ 2500 ലോ​ഡു​ക​ളാ​യി. ഇ​ത​ര സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലെ ഐ​എ​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​മാ​യി നേ​രി​ട്ടും വാ​ട്സ്ആ​പ്പ് വ​ഴി​യും ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ടാ​ണ് ച​ര​ക്ക് നീ​ക്കം സു​ഗ​മ​മാ​ക്കി​യ​ത്.

മൊ​ത്ത വി​ത​ര​ണ​ക്കാ​രു​മാ​യി ദി​വ​സ​വും ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് സ്റ്റോ​ക്കു​ള്ള അ​വ​ശ്യ വ​സ്തു​ക്ക​ളു​ടെ ക​ണ​ക്ക് ശേ​ഖ​രി​ക്കു​ക​യും കു​റ​വു​ള്ള സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ല​ഭ്യ​ത ഉ​റ​പ്പാ​ക്കു​ന്ന ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ സ്വീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​തും വാ​ർ റൂ​മാ​ണ്. മ​റ്റ് സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലെ ക​ർ​ഷ​ക​രും മൊ​ത്ത ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​രു​മാ​യി നേ​രി​ട്ട് സം​സാ​രി​ച്ചാ​ണ് ഭ​ക്ഷ്യ വ​സ്തു​ക്ക​ൾ എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​ത്. മ​രു​ന്നി​ന്‍റെ ല​ഭ്യ​ത ഉ​റ​പ്പാ​ക്കാ​നും സ​മാ​ന പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളാ​ണ് ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത്.

ഏ​ത് അ​ടി​യ​ന്ത​ര സാ​ഹ​ച​ര്യ​വും നേ​രി​ടാ​ൻ ക​ഴി​യു​ന്ന വി​ധ​ത്തി​ലാ​ണ് വാ​ർ​റൂം സ​ജ്ജീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടുള്ളത്. അ​ന്ത​ർ സം​സ്ഥാ​ന ത​ല​ത്തി​ലും ദേ​ശീ​യ ത​ല​ത്തി​ലും വാ​ർ റൂം ​കാ​ര്യ​ക്ഷ​മ​മാ​യ ഇ​ട​പെ​ട​ലു​ക​ളാ​ണ് ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ നി​ർ​ദ്ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ അ​പ്പോ​ൾ ത​ന്നെ താ​ഴെ​ത​ട്ടി​ൽ എ​ത്തി​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും ചു​മ​ത​ല വ​ഹി​ക്കു​ന്ന പൊ​തു​ഭ​ര​ണ വ​കു​പ്പ് പ്രി​ൻ​സി​പ്പ​ൾ സെ​ക്ര​ട്ട​റി കെ ​ആ​ർ ജ്യോ​തി​ലാ​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു.

മ​റ്റു സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ ക​ഴി​യു​ന്ന മ​ല​യാ​ളി​ക​ൾ​ക്കാ​വ​ശ്യ​മാ​യ സാ​ഹ​യ​ങ്ങ​ളും വാ​ർ റൂം ​വ​ഴി ല​ഭ്യ​മാ​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. ഐ​എ​ഫ്എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് വി​ദേ​ശ​ത്ത് ക​ഴി​യു​ന്ന മ​ല​യാ​ളി​ക​ൾ​ക്ക് സ​ഹാ​യ​മൊ​രു​ക്കു​ന്ന​തി​നും പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ ന​ട​ക്കു​ന്നു. പോ​ലീ​സ്, അ​ഗ്നി​ര​ക്ഷാ സേ​ന, ഗ​താ​ഗ​തം, ത​ദ്ദേ​ശ സ്വ​യം​ഭ​ര​ണം, റ​വ​ന്യൂ, തൊ​ഴി​ൽ, ആ​രോ​ഗ്യം, ഭ​ക്ഷ്യ​പൊ​തു​വി​ത​ര​ണം തു​ട​ങ്ങി​യ വ​കു​പ്പു​ക​ളു​ടെ പ്ര​ത്യ​ക ഡെ​സ്കു​ക​ൾ വാ​ർ റൂ​മി​ൽ ക്ര​മീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

പോ​ർ​ട്ട് സെ​ക്ര​ട്ട​റി സ​ഞ്ജ​യ് കൗ​ളി​നാ​ണ് ച​ര​ക്കു​നീ​ക്ക​ത്തി​ന്‍റെ​യും വി​ത​ര​ണ ശൃം​ഖ​ലാ മാ​നേ​ജ്മെ​ന്‍റി​ന്‍റെ​യും  ചു​മ​ത​ല. എ​സ് കാ​ർ​ത്തി​കേ​യ​ൻ, പി.​ആ​ർ പ്രേം ​കു​മാ​ർ, എ. ​കൗ​ശി​ക​ൻ, പ്ര​ണ​ബ് ജ്യോ​തി​നാ​ഥ്, കെ. ​ജീ​വ​ൻ​ബാ​ബു, ഹ​രി​ത വി. ​കു​മാ​ർ, ജോ​ഷി മൃ​ണ്‍​മ​യി ശ​ശാ​ങ്ക്, കെ. ​ഇ​ന്പ​ശേ​ഖ​ർ, പി.​ഐ. ശ്രീ​വി​ദ്യ, എ​സ്. ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ർ, എ​ന്നി​വ​രു​ടെ മേ​ൽ നോ​ട്ട​ത്തി​ലാ​ണ് വി​വി​ധ ഷി​ഫ്്റ്റു​ക​ളി​ലാ​യി വാ​ർ റൂം ​പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​ത്. 04712517225, 2781100, 2781101 എ​ന്നീ ന​ന്പ​റു​ക​ളി​ൽ വാ​ർ റൂ​മു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടാം.

You might also like

Comments are closed.